ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ final drive travel motor ] การจับคู่ 120 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์เดินทางไฮดรอลิก R300LC9A
| แบบอย่าง: | R300LC9A R300LC9S R300LC9SH RD340LC-7 HX300 HX330L HX340 SL ect |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ไดรฟ์สุดท้าย |
| หมายเลขชิ้นส่วน:: | 39Q8-40100 39Q8-40101 39Q8-40100 39Q8-40101 39Q8-41100 |
SK200-8 เครื่องเดินทาง GP GM38VB เครื่องยนต์ยนต์ไฮดรอลิก YN15V00037F1 YN15V00037F2R YN15V00037F2C YN15V00037F2 เครื่องยนต์ลดการเดินทาง
| ส่วนจำนวน:: | YN15V00037F1 YN15V00037F2R YN15V00037F2C YN15V00037F2 |
|---|---|
| เหมาะสําหรับ: | SK210-8, SK210LC-8, SK210-9, SK200-8, SK210D-8 ฯลฯ |
| การใช้งาน: | ไดรฟ์สุดท้ายของรถขุด |
Lnm0389 Sh200a3 Sh200 เครื่องเกียร์การเดินทาง Assy สมัครสําหรับ Jcb200 SY215 Liugong922 Liugong225 เครื่องเกียร์การขับเคลื่อนสุดท้าย
| เลขส่วน: | Lnm0389 ฯลฯ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| สภาพ: | ใหม่ |
9281920 9281921 9281841 9281842 อุปกรณ์เดินทางเครื่องขุดสําหรับฮิตาชิ ZX330-3
| รุ่น: | ZX330-3 ZX350-3 |
|---|---|
| เลขส่วน: | 9281920 9281921 9281841 9281842 |
| ชื่อสินค้า: | เกียร์ลดการเดินทาง |
20Y-27-00500 20Y-27-00501 มอเตอร์เดินทาง 708-8F-00250 708-8F-31174 สำหรับ PC200-8 PC210-7K PC210LC-7K PC210NLC-7K ชุดเฟืองท้าย
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 20Y-27-00500 20Y-27-00501 708-8F-00250 708-8F-31174 |
|---|---|
| สมัคร: | PC200-8 PC210-7K PC210LC-7K PC210NLC-7K |
| กล่องไม้ ขนาด: | 53*53*66 |
กล่องเกียร์การเดินทางที่มีมอเตอร์ VOE14566400 14667673 14694046 14723033 711745010 สําหรับเครื่องขุด Volvo EC290C EC330B EC360B EC380DHR
| รุ่น: | EC290C EC330B EC360B EC380DHR ECT |
|---|---|
| ส่วนจำนวน:: | VOE14566400 14667673 14694046 14723033 711745010 |
| ชื่อสินค้า:: | การขับขี่สุดท้าย |
VOE14524182 Final Drive 14524182 EC135B EC140B Travel Motor
| หมายเลขชิ้นส่วน: | VOE14524182 14524182 |
|---|---|
| แบบอย่าง: | EC135B EC140B ประเภท KYB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ไดรฟ์สุดท้าย |
9281921 9281920 Final Drive 9244944 9251699 9251477 HMGF68 travel Motor for ZAX330-3 ZAX330-6 ZAX330-5G 360 ZAX360-5G ZX350H-3G
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 9281921 9281920 9244944 9251699 9251477HMGF68 |
|---|---|
| สมัคร: | ZAX330-3 ZAX330-6 ZAX330-5G 360 ZAX360-5G ZX350H-3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ไดรฟ์สุดท้าย |
401-00439C 170401-00048 มอเตอร์เดินทางสําหรับเครื่องขุด Doosan DX300LCA DX300LC DX300 Final Drive
| หมายเลขชิ้นส่วน: | K1012069 170401-00016 170401-00048 MBEB177 401-00440 401-00439C |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน: | การประกอบมอเตอร์เดินทาง |
| สมัครเพื่อ: | DX300LCA DX300LC DX300 |
60158932 รถยนต์เดินทาง 60252860 สําหรับ SY215 SY235 SY245 SY265
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 60158932 60252860 130101010126A 60066181 |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน: | การประกอบมอเตอร์เดินทาง |
| สมัครเพื่อ: | SY215 SY235 SY245 SY265 |

