ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ final drive travel motor ] การจับคู่ 120 ผลิตภัณฑ์.
GT60T65B เครื่องขุดดาวเรือนลดกล่องเกียร์ Sy335 Sy365 Sany Final Drive 14536993 12940338 13249212
| รุ่น: | GT60T65B GT60T65K GT60T65A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| เหมาะสําหรับ: | sy305 sy335 sy365 อื่นๆ |
9263595 9251680 9263594 เครื่องยนต์ลดการเดินทาง ฮิตาชิ ชิ้นส่วนจูงท้าย ZX450 ZX450-6 ZX470-3 ZX490-5A
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
R300LC7 R305LC7 XJCK-00081 Hyundai Aftermarket Digger Final Drive Pl R250LC7 R250LC7A R290LC7A 31N8-40070
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
B229900005472 เครื่องยนต์ลดการเคลื่อนที่ 60307469 SY485 SY500 SY500C SY500H เครื่องยนต์ยนต์เคลื่อนที่
| รุ่น: | GM85VA |
|---|---|
| เหมาะสําหรับ: | Sy500 Sy485 ฯลฯ. |
| หมายเลขชิ้นส่วน: | B229900005472 LS15V00020F4 LN001990 ฯลฯ |
Doosan DX500LC-9 DX520 DX530 เครื่องขุดลดกล่องเกียร์กล่องท้าย 170401-00009 170401-00120 MZEB241E MZEB241E
| รุ่น: | DX500 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| เหมาะสําหรับ: | DX500 DX500LC-9 DX520 DX530 |
OEM เครื่องยนต์ลดการเดินทาง SY215 Sany เครื่องยนต์การเดินทาง 60181095 TM40VD
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
เครื่องหมุนยนต์จูงสุดท้าย เครื่องลดสวิงดาว สําหรับเครื่องขุด Sany JMF-43-07-VBR
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กล่องเกียร์ลดการแกว่ง |
| การใช้งาน: | รถขุดสวิงไดรฟ์ |
DX520LC DX500 K1000777A การลดสวิงกล่องเกียร์ excavator เครื่องขับเคลื่อนสุดท้าย มอเตอร์ 170303-00105 170303-00040 170301-00001
| ส่วนจำนวน:: | 170301-00001 170303-00105 170303-00040 K1000777A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กล่องเกียร์ลดการแกว่ง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์หมุน excavator |
14713317 การขับขี่สุดท้ายด้วยเครื่องยนต์ 14713820 สําหรับ EC200D EC200E
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 14713317 14713820 |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน: | การประกอบมอเตอร์เดินทาง |
| สมัครเพื่อ: | EC200D EC200E |
31N8-40053 การขับเคลื่อนท้ายด้วยมอเตอร์สําหรับ R305-7 R290LC-7A Excavator
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 31N8-40050 31N8-40070 31N8-40071 31N8-40072 31N8-40073 31N9-40031 31Q9-40021 31Q9-40022 31Q9-40023 3 |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน: | การประกอบมอเตอร์เดินทาง |
| สมัครเพื่อ: | R305-7 R290LC-7A R335-9 |

