ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ final drive parts ] การจับคู่ 120 ผลิตภัณฑ์.
EC135B EC140 EC140B Volvo Final Drive For Excavators เครื่องยนต์ลดการเดินทาง SA8230-33470
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
เครื่องขุดขยะ Final Drive ฮิตาชิ 210 Zx230-6 Zx240-6 Zx250-6 Zx225-6 9181678 9233689 9195448 9233690
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
PC400LC-7 PC400-7 เครื่องขุดจูงสุดท้าย Komatsu 208-27-00281 208-27-00423 208-27-00312 208-27-00250
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
ZX350 Final Drive Excavator ฮิตาชิ การลดการเดินทาง กล่องเกียร์ชิ้นส่วน HMGF68GA
| รุ่น: | zx330-5A |
|---|---|
| เหมาะสําหรับ: | HMGF68GA ZX350-5A ZX350H-5G ZX350-5a ZX350-5G |
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
Dh225-9 Dx225-9 Dx215-9 Excavator Doosan Final Drive เครื่องยนต์เดินทาง 17040100039A 17040100039B K1050444 K9007404
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
GT60T65B เครื่องขุดดาวเรือนลดกล่องเกียร์ Sy335 Sy365 Sany Final Drive 14536993 12940338 13249212
| รุ่น: | GT60T65B GT60T65K GT60T65A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| เหมาะสําหรับ: | sy305 sy335 sy365 อื่นๆ |
9263595 9251680 9263594 เครื่องยนต์ลดการเดินทาง ฮิตาชิ ชิ้นส่วนจูงท้าย ZX450 ZX450-6 ZX470-3 ZX490-5A
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
Doosan DX500LC-9 DX520 DX530 เครื่องขุดลดกล่องเกียร์กล่องท้าย 170401-00009 170401-00120 MZEB241E MZEB241E
| รุ่น: | DX500 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| เหมาะสําหรับ: | DX500 DX500LC-9 DX520 DX530 |
TM70VD SY335 SY365 SY375 ซานี่ รถยนต์ท่องเที่ยว จักรยานสุดท้ายบนเครื่องขุด 61016281 130101010117A
| สถานที่กําเนิด:: | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
311 E312 E313 Caterpillar CAT รถขุดขนาดเล็ก เครื่องขับเคลื่อนท้าย รถยนต์เดินทาง รวม 114-8222 151-9688
| ส่วนจำนวน:: | 114-8222 151-9688 110-7080 |
|---|---|
| ใช้สำหรับ: | แมว 311 E312 E313 |
| ขั้นต่ำ: | 1PCS |

