ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
60158932 รถยนต์เดินทาง 60252860 สําหรับ SY215 SY235 SY245 SY265
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 60158932 60252860 130101010126A 60066181 |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน: | การประกอบมอเตอร์เดินทาง |
| สมัครเพื่อ: | SY215 SY235 SY245 SY265 |
130426-00010 130426-00010A K1038203 DX220A DX225LCA DX220A DX225LCA เครื่องยนต์ลดสวิง
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 130426-00010 130426-00010A K1038203 130426-00010A 130426-00010 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
| แบบอย่าง: | DX220A DX225LCA DX220A DX225LCA |
401-00439C 170401-00048 มอเตอร์เดินทางสําหรับเครื่องขุด Doosan DX300LCA DX300LC DX300 Final Drive
| หมายเลขชิ้นส่วน: | K1012069 170401-00016 170401-00048 MBEB177 401-00440 401-00439C |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน: | การประกอบมอเตอร์เดินทาง |
| สมัครเพื่อ: | DX300LCA DX300LC DX300 |
ชุดมอเตอร์เดินทาง 31N8-40050 31N8-40060 สำหรับ Hyundai R305-7 R300LC-7 รถขุดตีนตะขาบ
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 31N8-40050 31N8-40051 31N8-40051G 31N8-40052 31N8-40053 31N8-40054 31N8-40060 31N8-40061 31N8-40061G |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน: | การประกอบมอเตอร์เดินทาง |
| สมัคร: | R305-7 R300LC-7 |
38Q4-40100 38Q4-40100BG หน่วยเดินทางสําหรับ R140LC-9
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 38Q4-40100 38Q4-40100BG 31Q4-40040 31Q4-40030 |
|---|---|
| สมัคร: | R130 R140 R140VS R140LC-9 R150 |
| กล่องไม้ ขนาด: | 50*50*60 |
39Q4-42100 อุปกรณ์ลดความเร็วสําหรับ R140LC-9 R140VS
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 39Q4-42100 39Q4-42101 39Q4-42102 |
|---|---|
| หน่วยการเดินทาง: | 38Q4-40100BG |
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
170401-00009G อุปกรณ์เดินทางสำหรับรถขุด DX480LCA DX500LCA DX520LCA Doosan
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 170401-00009จี |
|---|---|
| อุปกรณ์ลด: | 2401-9229 |
| สมัคร: | DX480LCA DX500LCA DX520LCA |
216-0032 216-0033 ปั๊มไฮดรอลิกสำหรับ CAT 345 345B E345B 345BL
| ชื่อสินค้า:: | ปั๊มไฮโดรลิค |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 216-0032 216-0033 |
| สมัคร: | แมว 345 345B E345B 345BL ECT~ |
6E-3136 6E3136 สําหรับ CAT 120H 120K 12H 12K 135H 140H เครื่องระดับเครื่องยนต์
| ชื่อสินค้า:: | ปั๊ม |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 6E-3136 6E3136 |
| สมัคร: | แมว 120H 120K 12H 12K 135H 140H |
ปั๊ม GP-ลูกสูบ 2959426 ปั๊มพัดลม 295-9426 สำหรับ CAT 345D 345D L 345D LVG 349D 349D L
| ชื่อสินค้า:: | ปั๊ม |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 2959426 295-9426 326-4424 |
| เงื่อนไข: | ใหม่ |

