ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ swing reduction gearbox ] การจับคู่ 126 ผลิตภัณฑ์.
130101010328b003 61029170 Sy135 Rotary Reducer Gear Sy135c Swing Device
| ชื่อสินค้า:: | กล่องเกียร์ลดการแกว่ง |
|---|---|
| ส่วนจำนวน:: | 130101010328b003 61029170 ECT |
| Fit for: | sany 135 |
31Q8-11141 ชุดเกียร์สวิง 31Q8-10140 สำหรับรถขุด Hyundai R290LC-9 R300LC-9A R290LC-7A R300LC-7 R300LC-9S R305LC-7
| ส่วนจำนวน:: | 31Q8-10140 31Q8-10141 31Q8-10142 31Q8-11141 |
|---|---|
| รุ่น: | R290LC-9 R300LC-9A R290LC-7A R300LC-7 R300LC-9S R305LC-7 |
| ชื่อสินค้า:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
536-7289 เครื่องปรับระดับสวิง 538-5282 สําหรับ Cat349GC 349D2
| แบบอย่าง: | Cat349GC 349D2 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 538-5282 536-7289 |
21W-26-00052 21W-26-00021 PC75UD PC75UU PC75-8 เครื่องลดสวิงสําหรับ Komatsu Excavaotor
| ส่วนจำนวน:: | 21W-26-00052 21W-26-00021 |
|---|---|
| รุ่น: | PC75UD PC75UU PC75-8 |
| ชื่อสินค้า:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
MBE312B TSM72-RG700 อุปกรณ์ลดสวิง 60359570 860635 สําหรับ SANY 135 SY135C Excavaotor
| ส่วนจำนวน:: | 130101010328B003 61029170 60359570 860635 ECT |
|---|---|
| รุ่นมอเตอร์: | MBE312B TSM72-RG700 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
เกียร์บ็อกซ์สวิงสำหรับรถขุด JCB JS230 JS240 รุ่น 334/J7006 333/K3452, ชุดเกียร์ลดสวิง
| ชื่อสินค้า:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 334/J7006 334-J7006 333/K3452 |
| แบบอย่าง: | JS220 JS230 JS240 |
OEM Dx300LC Dx300 Doosan Gearbox เครื่องยนต์ลดการเดินทาง 401-00439C K1012069
| ชื่อสินค้า:: | กระปุกเกียร์ลดการเดินทาง |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุปกรณ์สุดท้ายของรถขุด |
| รุ่น: | DX300 |
130426-00010 130426-00010A K1038203 DX220A DX225LCA DX220A DX225LCA เครื่องยนต์ลดสวิง
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 130426-00010 130426-00010A K1038203 130426-00010A 130426-00010 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
| แบบอย่าง: | DX220A DX225LCA DX220A DX225LCA |
130401-00026 130401-00026A K1004037A DX255LC DX255LC DX260 เครื่องยนต์ลดสวิงสําหรับ DOOSAN
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 130401-00026 130401-00026A K1004037A |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
| แบบอย่าง: | DX255LC DX255LC DX260 |
14309094 การลดอัตราการสลับ GS11D การลดอัตราการสลับสําหรับ SANY 215C
| แบบอย่าง: | SY215C |
|---|---|
| ชื่อสินค้า:: | เกียร์ทดรอบสวิง |
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 14309094 |

