ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ excavator final drive ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
เฟืองท้าย Tm40vd 130101010126a 60346308 60252860 60181095 มอเตอร์สตาร์ท สำหรับรถขุด Sy215 Sy215c Sy215-9 Sy215-10
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 130101010126A 60346308 60252860 60181095 ECT ~ |
|---|---|
| แบบอย่าง: | TM40VD |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | การขับขี่สุดท้าย |
11534445 มอเตอร์ไฮดรอลิก 11324600 GT40D43A เฟืองท้ายสำหรับรถขุด SY205C SY215
| Part number: | 11534445 11324600 |
|---|---|
| Model: | GT40D43A |
| Product name:: | Final drive |
เครื่องขุด TM22 มอเตอร์ไฮดรอลิก 31Q4-40030 31Q4-40031 VOE14560145 เครื่องขับเคลื่อนสุดท้าย รับสมัคร EC140D EC160 DX140 XE150 R130
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 31Q4-40030 31Q4-40031 VOE14560145 ECT |
|---|---|
| แบบอย่าง: | TM22 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | การขับขี่สุดท้าย |
VOE14524182 Final Drive 14524182 EC135B EC140B Travel Motor
| หมายเลขชิ้นส่วน: | VOE14524182 14524182 |
|---|---|
| แบบอย่าง: | EC135B EC140B ประเภท KYB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ไดรฟ์สุดท้าย |
20Y-27-00500 20Y-27-00501 มอเตอร์เดินทาง 708-8F-00250 708-8F-31174 สำหรับ PC200-8 PC210-7K PC210LC-7K PC210NLC-7K ชุดเฟืองท้าย
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 20Y-27-00500 20Y-27-00501 708-8F-00250 708-8F-31174 |
|---|---|
| สมัคร: | PC200-8 PC210-7K PC210LC-7K PC210NLC-7K |
| กล่องไม้ ขนาด: | 53*53*66 |
4466663 มอเตอร์ไฮดรอลิกสําหรับฮิตาชิ ZX160 ZX160LCT Final Drive
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | มอเตอร์ท่องเที่ยว |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 4466663 ECT |
| สมัคร: | ZX160 ZX160LCT |
FINAL DRIVE 9263594 9298565 4999092 เครื่องเดินทางสําหรับ ZX470-5G ZX470H-5G ZX470LC-5B ZX470LC-5G เครื่องขุดฮิตาชิ
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 9263594 9298565 4999092 ฯลฯ~ |
|---|---|
| สมัคร: | ZX470-5G ZX470H-5G ZX470LC-5B ZX470LC-5G |
| กล่องไม้ ขนาด: | 53*53*66 |
401-00439C 170401-00048 มอเตอร์เดินทางสําหรับเครื่องขุด Doosan DX300LCA DX300LC DX300 Final Drive
| หมายเลขชิ้นส่วน: | K1012069 170401-00016 170401-00048 MBEB177 401-00440 401-00439C |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน: | การประกอบมอเตอร์เดินทาง |
| สมัครเพื่อ: | DX300LCA DX300LC DX300 |
KYB MAG170 KRA1426 KRA1860 KRA10120 เครื่องขุดเครื่องยนต์ไฟฟ้า SH200A3 SH210A5 SK250-8 SY215 CASE210
| ชื่อสินค้า:: | ชุดเดินทางมอเตอร์ |
|---|---|
| ส่วนจำนวน:: | KRA1426 KRA1860 KRA10120 ect |
| เหมาะสําหรับ: | SH200A3 SH210A5 SK250-8 SY215 CASE210 CX210 |
9281921 9281920 Final Drive 9244944 9251699 9251477 HMGF68 travel Motor for ZAX330-3 ZAX330-6 ZAX330-5G 360 ZAX360-5G ZX350H-3G
| หมายเลขชิ้นส่วน: | 9281921 9281920 9244944 9251699 9251477HMGF68 |
|---|---|
| สมัคร: | ZAX330-3 ZAX330-6 ZAX330-5G 360 ZAX360-5G ZX350H-3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์:: | ไดรฟ์สุดท้าย |

